Msikilize Mama mkazi wa Mtwara aliyejengewa uwezo wa elimu ya kukuza uchumi na mbinu za kiujasiriamali akiwashauri wanawake juu ya matumizi sahihi ya mikopo na huduma kwa wateja. Door of Hope ni shirika linalowawezesha wanawake na vijana nchini Tanzania.
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
MKURUGENZI WA DOOR OF HOPE AKUTANA NA KUFANYA MAZUNGUMZO NA MHE. WAZIRI MKUU WA TANZANIA
Katika jitihada za kushirikisha wadau na viongozi wa serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Watanzania kazi na programu zinazotekelezwa na Shir...
-
# Mtwara Our Executive Director having a group photo with energetic youth girls, who have recently completed bachelor d...
-
Shirika la Mlango wa Matumaini kwa wanawake na vijana nchini Tanzania - Door of Hope to Women and Youth Tanzania, limekutana na kufanya maj...
No comments:
Post a Comment